8 111 949 666     99611 68691     cherpulasseryonline@gmail.com

FIND CHERPULASSERY BUSINESS LISTS

Find local classified ads on bootclassified in Minutes

CHERPULASSERY EVENTS NEWS :

പരസ്യം പരിസ്ഥിതിയെ പരിരക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് !!!! മാലിന്യമുക്തമായ മാർക്കറ്റിങ് സംവിധാനത്തിലേക്ക് ചേക്കേറു......Register With Us ...www.cherpulassery.com .....അവധിക്കാല മെഗാ ഡിസ്‌കൗണ്ട് മേള ....കോട്ടൺ ഉത്പന്നങ്ങൾ വൻവിലക്കുറവിൽ HOME CENTRE ചെർപ്പുളശ്ശേരി സന്ദർശ്ശിക്കു....

CUSTOMER SUPPORT : 8 111 949 666

Customer support for Classified, banner, Video ads...


homoeo-care-cherpulassery
benchmark builders

BLOOD DONORS


blood-donars-cherpulassery
# DONAR NAME BLOOD GROUP CONTACT NUMBER
1 Sinu B+ 7736214775
2 Gogul O +ve 8129827147
3 Vaisakh B+ve 9633199929
4 Kannan.S O +ve 9061114508
5 Vikas A+ve 9995864375
6 Saju A+ve 9995570467
7 Asif B+ve 7736884379
8 Minshad Ab- 8129641358
9 Abhishek A+ 9539850962
10 Aswin O+ 8129890204
11 MD Gesudharaz A+ 8464946413
12 Mani O+ 7401535415
13 Sriram B+ 8056051072
14 Ramesh B+ 9884727286
15 Suresh B+ 8148916988
16 Murali A+ 7299399392
17 Prabhu O+ 9884641396
18 Vijay AB-ve 9790954376
19 Jai B- 99623610622
20 Raja A1+ 9789865312
21 Manikandan A+ 9566420317
22 Senthilkumar B+ 9962688252
23 Praveen kumar B+ 9094314313
24 mohanraj B+ 9444464789
25 manikandan O+ 9791097653
26 C.prathap O +ve 9940521093
27 Isaianand o+ 7845548466
28 S Thilak O+ ve 861810723
29 Anbumanik O+ 9566001676
30 Syed A+ 9551457239
31 M.jagadeesanvb A+ 7845662500
32 Karthikeyan o+ 9884400371
33 Daniel B+ 9003148805
34 Sridhar o+ 9500119761
35 V.Mohan 0+ 9940639557
36 jawahar b+ve 9600162581
37 v.karthick A+ 9578828854
38 Kalidass A+ 9943948951
39 Abbas A1 9551414146
40 M.Karukkuvel Raj B+ 9087425095
41 Narendran B+ 9500148984
42 Edwin O- 9791150119
43 Selvaganesh A+ 9940187708
44 siddiq O+ 9094666918
45 A.Inba kumar o+ ve 9840301747
46 vignesh B+ 9884556995
47 Vogneshgiri B+ 9043677660
48 Anbarasan O+ 9840862846
49 M.Vimal kumar o+ 9677279760
50 Jeeva AB- 8056292339
51 sarath A+ 9551113240
52 vazir o+ 8754034986
53 Dinesh A1+ 8122288878
54 Balakrish O+ 9047904837
55 Madhan AB+ 9940391891
56 P.P.Pradheesh O+ve 8903612888
57 SHAKKUR B+ve ---
58 Venkat B-ve 9666661705
59 Roshan A+ve 9100954327
60 Rajalingam B+ 9626696882
61 Sundar O+ 9941418736
62 Yuvaraj AB+ 8124291412
63 jagir B+ 9042670928
64 Suresh Kumar O+ 9840939939
65 Aravind O+ 9176980878
66 C.Rajkumar B+ve 9790844373
67 Ashok Kumar B+ 9791142469
68 Riyaz A+ve 9946461098
69 Shifili O-ve 8592069169
70 Savad O-ve 9645755153
71 Shaheer Babu O+ve 9072057794
72 mujthab A+ve 9746528542
73 Salahudheen B+ve 9946166176
74 Raheem O+ve 9895250966
75 Anas Malik O-ve 9744429691
76 Suhaib A+ve 8943073955
77 Ali Akbar B+ve 9961254697
78 Sakeer A+ve 9745860818
79 Nooru A+ve 9633531455
80 Jamsheer A+ve 9656691847
81 Rizwan Rizu O-ve 9633713598
82 Arjun B+ve 9847134123
83 vsg AB+ve 9995603700
84 Jacob B+ve 9048377976
85 Felix O+ve 8086245939
86 Deepu A+ve 9645871886
87 Rocky B+ve 8281933648
88 Albert B+ve 8281206546
89 Jinu O+ve 9846487678
90 Sibin B+ve 9446768899
91 Harith O+ve 9747400626
92 Kuriakose B+ve 9496942450
93 Tivin O+ve 8129591035
94 Cherin B+ve 9400617023
95 Saju A+ve 9567033982
96 Prince B+ve 9400990718
97 Sachin B+ve 9400316231
98 Joseph O+ve 9995728167
99 Mathew O+ve 9746148776
100 Bechan O+ve 8129035002
101 Jom O+ve 9747419567
102 Melbin B+ve 8089761500
103 Savin A+ve 9744844417
104 Sachu B-ve 9497820946
105 Jithin A+ve 9497392434
106 Arun AB+ve 9497326436
107 Melvin A+ve 8891196900
108 Akhil v sunny A+ 7834902916
109 Vijay.V AB+veA+ 9496039698
109 Vijay.V AB+ 9496039698
110 Swaroop O+ve 9633142497
111 SHAHIR B+ve 9526257742
112 HARI A+ 7558875507
113 Shaju A+ 9747905889
114 Gopu B+ 9747184825
115 NIKHIL.T.R O+ 9605233539
116 Akhilesh B+ 8891343589
117 AL SHUWAIQ O- 8606690808
118 Bilal B+ve 9656514999
119 ABHIJITH A+ 9961347861
120 Achu A+ 9526058701
121 jithu O+ve 8592814350
122 Ajay A-ve 9020758895
123 sreekalesh o+ve 9544877475
124 Rahul O+ve 9745255251
125 Nidheesh pillai O+ve 8547957312
126 Sachin B-ve 8086517545
127 Binod o+ 9846647117
128 Anwin Mohan A+ 9387885978
129 Sarin B+ 9539516207
130 Siraj kumbidi O+ve 9544633325
131 Robin B+ 8113965795
132 Rahul Raj A+ 9995756926
133 Sanu Jacob Abraham B+ 8281805938
134 RAHUL G NAIR B+ 9656136832
135 Abdul hakkim s A+ 9961721665
136 Ramshad A+ 8157009954
137 Ujaz Jazz B+ 9747255097
138 vishnu o+ 9539700566
139 MOHAMMED SAALIM AB+ve 8086455956
ADVERTISEMENT